Virat Kohli Emotional Post After Lost Against England Ind T20 World Cup Semi Final 2

  0
  9


  T20 World Cup 2022: टी-20 विश्वचषक 2022 स्पर्धेच्या दुसऱ्या सेमीफायनल सामन्यात भारताला इंग्लंडकडून 10 विकेट्सनं (IND VS ENG) पराभव स्वीकारावा लागला. या पराभवासह भारताचं टी-20 विश्वचषकातील आव्हान संपुष्टात आलंय. या सामन्यात प्रथम फंलदाजी करत भारतीय संघानं इंग्लंडसमोर 169 धावांचं लक्ष्य ठेवलं होतं. प्रत्युत्तरात कर्णधार जोस बटलर (Jos Buttler) आणि सलामीवीर अॅलेक्स हेल्सच्या (Alex Hales) वादळी अर्धशतकाच्या जोरावर इंग्लडनं हा सामना 16व्या षटकातच जिंकला. या पराभवानंतर भारताचा माजी कर्णधार विराट कोहलीनं (Virat Kohli) भावूक झाल्याचं पाहायला मिळालं.त्यानं सोशल मीडियावर विश्वचषकाच्या प्रवासाबाबत एक भावनिक पोस्ट केलीय. 

  विराट कोहलीचं भावनिक ट्वीट-

   

  Reels

  Source link

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here