Global Marathi News Cambodian Pm Hun Sen Tests Covid Positive At G20 After Meeting World Leaders

  0
  8


  Cambodian PM Corona Positive : कंबोडियाचे पंतप्रधान हुन सेन (Hun Sen) यांना कोरोना विषाणूची (Corona) लागण झाल्याचे आढळले आहे. G-20 शिखर परिषदेत (G-20 Summit) सहभागी होण्यासाठी सेन इंडोनेशियातील बाली येथे पोहोचले होते. तत्पूर्वी, त्यांनी कंबोडियातील नोम पेन्ह येथे झालेल्या आग्नेय-आशियाई राष्ट्रांच्या शिखर परिषदेदरम्यान अमेरिकेचे अध्यक्ष ज्यो बायडेन यांच्यासह अनेक जागतिक नेत्यांची भेट घेतली. कंबोडियाचे पंतप्रधान हुन सेन यांनी त्यांच्या फेसबुकवरील पोस्टमध्ये लिहिले की, सोमवारी रात्री त्यांना कोरोना विषाणूची लागण झाल्याचे आढळले. ते म्हणाले, इंडोनेशियातील एका डॉक्टरने याबाबत पुष्टी केली आहे की, त्यांना कोविड -19 ची लागण झाली आहे.

   

   

  Reels

   

   

     Source link

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here